Washikaji Warembo wa Kimahaba Tanzania | Exotic Escorts Tz

X See who is online -
Inapatikana leo

Salma Khan

23
Mbagala Mission, Dar es salaam
Urefu 165 cm
Uzito 65 kg
Umri 23
This profile is currently inactive Contact details have been temporarily hidden because the advertiser’s subscription has expired. Renew your subscription to reactivate your profile instantly.
Salma Khan 23 • Mbagala Mission, Dar es salaam
Utangulizi wa wasifu

Kuhusu mimi

Mwanamke 23 miaka Mbagala Mission, Dar es salaam

Habari rafiki. Mimi ni Salma, mrembo wa kufurahisha kutoka Tanzania. Ninajua kutosha kuhusu kukufurahisha na kukupa starehe halisi.
Nina mwili wa kuvutia kupitia curvy na uafrika wangu unaongeza uzuri wa kipekee. Ninapatikana kwa huduma za Escort, Massage, Fetish, na GFE. Kila kikao ni cha kukufurahisha na kukupa hisia nzuri.
Ninapenda kutoa huduma za kisasa na za kukufurahisha. Unaweza kunipata kwa incall na outcall. Kwa mazungumzo zaidi, piga au tuma ujumbe kwa WhatsApp.
Nakuhakikishia utakuwa na wakati mzuri na mwenye furaha. Karibu ujue zaidi.

UpatikanajiIncallOutcall
UkabilaNyeusi
Rangi ya nyweleNyeusi
Urefu wa nyweleMfupi
Ukubwa wa kifuaWastani(B)
Urefu165cm
Uzito65kg
JengaCurvyInaonekanaMrembo Zaidi
Mvutaji sigaraHapana

Fikia

This profile is currently inactiveContact details have been temporarily hidden because the advertiser’s subscription has expired. Renew your subscription to reactivate your profile instantly.

Viwango

Kutoka 100 USD

Kipindi kilichopangishwa — USD

Saa 1100
Bado hakuna tarehe za ziara

Ujumbe wa kuangalia vituo vijavyo.

Ukaguzi

Gusa nyota ili kukadiria hali hii
Bado hakuna hakiki

Kuwa wa kwanza kuondoka kwenye ukadiriaji.

Unahitaji kujiandikisha au kuingia ili kuweza kuchapisha ukaguzi
Helpful Answers

Frequently asked questions

Quick answers about Salma Khan, their languages, and how to arrange a meeting.

01 How can I book an appointment with Salma Khan?

You can book with Salma Khan using the contact options shown on the profile, including phone call, SMS, and WhatsApp.

02 What languages does Salma Khan speak?

Salma Khan speaks Kiingereza.

03 Where can I meet Salma Khan?

Salma Khan is currently based in Mbagala Mission. Current meeting availability includes Incall and Outcall.

Stay close

Exclusive Content, New Profiles

Get alerts when fresh profiles and private updates go live, or install Exotic for faster return visits.

Ripoti Wasifu
Funga

Iliyotazamwa Hivi Karibuni